(¯`·.º-:¦*-CĐĐTVT 07B-*¦:-º.·´¯)

(())(())(())(¯`•.º-:¦*-CĐĐTVT 07B-*¦:-º.•´¯)(())(())(())

(())(())(())(¯`•.º-:¦*-CĐĐTVT 07B-*¦:-º.•´¯)(())(())(())
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chào Các Bạn....^_^

Go down 
crystal
werty_fly
sadgard
7 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
sadgard
Tá Điền

Chào Các Bạn....^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 9:23 pm

Để cho forum khỏi nhàm chán, các bạn có cần yêu cầu j về software hay bất cứ thứ j khác ....nhạc nhiếc,.....game pim ảnh j thì cứ yêu cầu lên...mọi người sẽ tìm giúp cho. Mà trước hết là mình sẽ nhiệt tình giúp cho. ^_^ lol!
werty_fly
Admin
werty_fly

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Jul 21, 2009 7:02 pm

co soft , game nao hay hay moi moi thi post len cho anh em . deo thang nao post bai het , chan wa la danh " sap" cai forum nay nua ah!!! Evil or Very Mad Twisted Evil Twisted Evil . len mang thi thieu ji
cai ji ma tim ko dc chi ko tim dc " ng yeu " thoi .tim thu ui ,google cung bo tay lun hahahahaha..........!!!!
cheers
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Unlocker 1.8.7   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 10:34 pm

unlocker 1.8.7

Nhiều khi bạn không xóa hoặc rename được một folder nào đó, hoặc không tắt được usb do có một tiến trình đang truy cập vào folder hay usb này.

Lúc này unlocker sẽ phát huy tác dụng, nó giúp bạn phát hiện ra các tiến trình đang truy cập tới và giúp bạn tắt tiến trình đó.

download link mediafire : tại đây
dung lượng khi cài đặt 271kB
dạng shareware
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Stream Torrent 1.0 Build 0059   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 10:44 pm

Stream Torrent
Xem truyền hình cap với giao thức torren với rất nhiều kênh như HBO, STARMOVIE.....

Dạng FREEWARE nên chỉ cần cài đặt, là có thể dùng được. tương thích với tất cả các hệ điều hành hiện nay của windows.
dung lượng file là 1.4 MB

download tại đây
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Clock Tray Skins_4.1_2b   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 10:59 pm

CLOCK TRAY SKIN

Thay thế cái đồng hồ "xấu xí" của bác bill thành cái đồng hồ đẹp hơn có ngày tháng, thứ và cả % memory của ram nữa.
phần mềm hoạt động chỉ chiếm gần 3MB bộ nhớ ram, ổn định trên vxp lẫn vista, dung lượng cài đặt nhỏ gọn 1.26 MB download link mediafire
tại đây

p/s: mạng nhà đang lag quá nên làm biếng post hình, các bạn seach bằng hình ảnh trên google nhé lol!
crystal
Địa Chủ
crystal

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeWed Jul 29, 2009 9:00 pm

sadgard đã viết:
CLOCK TRAY SKIN

Thay thế cái đồng hồ "xấu xí" của bác bill thành cái đồng hồ đẹp hơn có ngày tháng, thứ và cả % memory của ram nữa.
phần mềm hoạt động chỉ chiếm gần 3MB bộ nhớ ram, ổn định trên vxp lẫn vista, dung lượng cài đặt nhỏ gọn 1.26 MB download link mediafire
tại đây

p/s: mạng nhà đang lag quá nên làm biếng post hình, các bạn seach bằng hình ảnh trên google nhé lol!
thanks sadgard nhiu haaaaa....bua nao ranh tui cug se post may soft tui suu tap dc..bua nay ban wa ghe tham forum xiu thui...nghi he rui ve we thui
werty_fly
Admin
werty_fly

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 8:09 am

thank bác sadgard nhá , để tải thằng unlocker 1.8.7 về xài thử xem sao . mách bạn cách này nhá . muốn rút usb ra đơn giản thôi . chỉ cần cho máy tính ko nhận usb là dc ùi .bác vào device manager rồi chọn usb root hub sau đó disable nó là ok.
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 10:40 am

werty_fly đã viết:
thank bác sadgard nhá , để tải thằng unlocker 1.8.7 về xài thử xem sao . mách bạn cách này nhá . muốn rút usb ra đơn giản thôi . chỉ cần cho máy tính ko nhận usb là dc ùi .bác vào device manager rồi chọn usb root hub sau đó disable nó là ok.

hà hà....LÀm như bác werty_fly Thì "là một cách mới" ^^. Đúng nhưng với nhiều bạn thì cách đó ko tiện lắm vì nó phức tạp lien quan đến driver và có khả năng bị lỗi ^^

Có cách khác mình cũng hay làm đó là logoff đi rồi vào lại thì tắt được thui, Vì khi đó các chương trình chạy trên USB sẽ bị "ngắt" -Trừ khi trên usb có vius auto & máy đó để auto "nhận" usb và lúc đó usb tiếp tục lại ko tắt được nữa ===> máy tính 90% bị vius Smile)
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Yahoo! Friend 1.1.9   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 10:54 am

Yahoo! Friend 1.1.9

Chắc hẳn ai trong lớp mình ai cũng đã dùng qua yahoo nhĩ. Smile
Nhiều lúc ghét ghét thằng nào đó, hay là có bạn nào sy con nhỏ hoa xấu quét đó thì dùng cái soft này bảo đảm chất lượng nghen lol!

bản này ko cần cài đặt nha link mediafire : tại đây Dung lượng 5,04 Mb
Không thích thì vào trang chủ load file setup: Yahoo! Friend

Load về (cài đặt nếu có), chạy file YahooFriend.exe. Ly ứu là phải chạy nó trc khi chạy yahoo nhé.
Chương trình chiếm gần 5Mb ram. Tương thích tốt với yahoo 9, windowns xp, vista. mấy cái khác chưa test.

Đã đến lúc spam đây lol! bật cửa sổ chát với nhỏ hoa lên, phía dưới góc phải sẽ có cái nút SPECIAL EMOTION--> click vào đó và menu sẽ xuất hiện chọn các emotion mình thích và cứ thế pm qua nhỏ hoa. hi hi
vd nhé: .:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:.
ndth_vt:
ndth_vt: __, ,___) __, ,_) ,_) ______)
ndth_vt: : _| |(_||_)|_)(_| _|/(_||(/_| || || |(//_) _|__/(_|(_|
ndth_vt: : _ _ _ _ _ _ _ _
ndth_vt: /` \/ `\ _ _ /` \/ `\ _ _ /` \/ `\ _ _ /` \/ `\ _ _
ndth_vt: \ / /` \/ `\ \ / /` \/ `\ \ / /` \/ `\ \ / /` \/ `\
ndth_vt: '. .' \ / '. .' \ / '. .' \ / '. .' \ /
ndth_vt: \/ '. .' \/ '. .' \/ '. .' \/ '. .'
ndth_vt: \/ \/ \/ \/
ndth_vt: .:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:._.:'*~*`:.

Ai ghét thì pm nhìu nhìu cho máy nó treo lun he he Very Happy

Mà đừng kêu là tui chỉ nghen, mắc công nó tức thêm lol!

Được sửa bởi sadgard ngày Tue Aug 04, 2009 11:22 am; sửa lần 2.
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: DenyBuddy   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 11:20 am

DenyBuddy

Cái này dùng cho bạn nào lỡ cho nick người khác, mà giờ không muốn người đó thấy mình onl hay offline nhưng không lẽ kêu bạn đó xóa nick mình (ngại we' Arrow ). Thôi thì "cững bức " xóa vậy.

Load về, không cần setup nhé mediafire lun ^^: tại đây

Bắt đầu nè, Cần thiết nhứt là phải nhớ cái nick của người kia. Thoát yahoo, chạy file denybuddy.exe Nhập tên vào tài khoản và password của nick mình đấy nhé --> bấm login.
Ở phần remove yahoo ID: Nhập vào nick của bạn kia
Phần message: Nhập vào nội dung sẽ gữi đến người kia khi xóa nick --> click remove, hiện lên bảng xóa nick thành công là OK.

chú ý: Nếu người kia onl thì sẽ nhận được thông báo bạn đã xóa nick trong danh sách của họ, Nhung nếu họ offline thì sẽ ko thấy được thông báo này.
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: RSR Audio SandBox   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 10:43 pm

RSR Audio SandBox v1.9.0.4

-Phần Mềm nhỏ gọn, Giao diện thân thiện dể sữ dụng cho những bạn không thích config nhiều.
-Cải thiện khá tốt chất lượng âm thanh được phát ra trên máy tính, đặt biệt là Laptop. Một số dòng Laptop không sài chip của REALTEK --> nên không có soft Realtek HD Audio Manager Thì nên sài cái soft này. Laughing
-Nếu máy có sẵn Realtek HD Audio Manager thì không nên cài, vì dể bị đụng phần mềm làm không phát âm thanh được.
-Download Tại đây, đã có sẳn file Path trong đó (nhớ thoát hết chương trình chước khi path). Thân!
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Tag & Rename 3.4.6 Full   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 5:01 am

Phần mềm này có tên là Tag & Rename verson 3.4.6 Full crack
Chạy ổn định trên XP, Vista cả Win7 lol!
Dung lượng sau khi cài đặt là gần 4MB
link MediaFire

Các bạn thường download nhạc trên mạng về nghe trên máy tính hay dục vào điện thoại, bực mình nhất là nó ko hiển thị tên bài hát mà cứ chạy tên của các website vd như nhac.vui.vn .....đây là lúc Tag&rename thể hiện công lực bom
bật soft lên trỏ tới thư mục chứa file nhạc và........ cứ thế thay đổi thông tin hoặc xóa hết đi chỉ nên để lại title và artist, lyric(nếu có). Soft này còn chèn hình vào nhạc được nữa dùng làm abum art rất hay. Chúc các bạn vui!
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Lyrics Plugin   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 5:10 am

Nghe tên thì cũng biết được chức năng rùi, soft này giúp xem lyric của bài hát (máy phải nối mạng thì mới xem được).
Plugin này rất nhỏ gọn chắc ko cần giới thiệu thêm j về dung lượng nữa. Load về và cứ cài vào máy.Hổ trợ cho chương trình window media player của XP, Vista, Win7.
Link Mediafire
hầu như có thể xem được lyric của rất nhìu bài hát đặc biệt là các bài hát nước ngoài.
Nếu không xem được thì các bạn cần xem lại title bài hát có đúng không, trên thanh công cụ của WMP vào view-->Plug-in-->lyric plugin.. Chúc vui!
only you
Tá Điền
only you

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 6:13 pm

may bac noi vay thi em cung chiu
cam on may bac nhiu nhiu nha
neu co nut thank thi em cung nhan vao rui
tiec we
khi nao ranh em cung xin gop may chuong trinh em suu tap dc
chuc cho forum lop minh ngay cang phat trien
lol!
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: SPLITTING & JOINER 3.1   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 10:05 pm

Phần mềm nhỏ gọn, chỉ một file chạy duy nhất (406KB).
Giao diện có 3 thẻ chính, ta chỉ quan tâm tới 2 thẻ là SLITTING và thẻ JOINING.

- Ở thẻ slitting dùng để chia chỏ các file có dung lượng lớn thành nhìu file có phần mở rộng tùy ý là .001,.002....hoặc ._a, ._b.....

- Ở thẻ Joining dùng để nối các file lại, chú ý để các file chung 1 thư mục là được.

Ở mỗi thẻ đều có 2 đường dẫn, 1 tới file gốc và 1 tới nơi chứa.

Đánh giá: có nhìu phần mềm có chức năng tương tự, nhưng phần mềm này có giao diện thân thiện dể sữ dụng, chạy ổn định trên nhiều HDH, hổ trợ nhìu mở rộng.

Link download: Mediafire
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Windows Genuine Advantage   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 11:46 am

Bữa nay đổi món, chuyển sang soft fix lỗi lol!

Windows Genuine Advantage (WGA)
- Mô tả lỗi: Sau khi update windows XP tự nhiên đen thui(mất hình nền), có thông báo cứ xuất hiện ở dưới góc phải màn hình trông thật khó chịu.

[img][/img]Chào Các Bạn....^_^ Windowsgenuineadvantagen

- Nguyên Nhân: windows XP có chế độ update tự động và trong lúc update thì nó cài lun cái Windows Genuine Advantage (WGA) đây là một hotfix của MS dùng để check bản quyền windows của máy tính, nếu máy tính ko có bản quyền thì "dính đòn"
- Cách khắc phục: Dùng cách thủ công thì lâu và phức tạp. mình có biết một softfix được lỗi này nên up lên cho các bạn dùng cho dể download tại đây Soft này có tên là RemoveVGA

- CHÚ Ý cho các bạn nào chạy soft trực tiếp trên USB khi chạy file chương trình sẽ đòi restart lại máy thì các bạn cũng đừng rút usb ra khỏi máy tính cho đến khi máy khởi động hoàn tất, lúc vào win hơi lâu do chương trình đang chạy để remove WGA. chúc vui!
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Tiếp tục nè !!!   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 12:02 pm

FixAttrb

Soft này của BKIS nó tích hợp lun vào bản BKpro bạn nào có dùng BKpro thì biết, khá hay. Dùng để Fix các File ẩn do virus làm. các bạn chú ý lỗi này ở một số usb sau khi bị nhiễm virus thì thấy mất hết dữ liệu nhưng kiểm tra dung lượng thì vẫn còn lúc đó softfix này sẽ có tác dụng. Trỏ đường dẫn tới ổ usb hoặc bất kỳ một thư mục hay ổ đĩa nào muốn fix.
- Nói sơ qua về nguyên nhân bị ẩn file cho các bạn nào chưa biết. Với cách ẩn file bình thường ta có thể điều chỉnh trong folder option để thấy nhưng do virus làm ẩn file theo kiểu hệ thống (cái này làm trong CMD - dùng lệnh attrib) vì vậy muốn thấy các file ẩn này phải để chế độ hiển thị file ẩn hệ thống mới thấy được.
- Ah link download Đây
only you
Tá Điền
only you

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeSat Oct 03, 2009 12:06 pm

http://www.mediafire.com/?xydrkoyuotk
day la chuong trinh tang toc duong truyen
cac bac down ve xem thu rui cho y kien nha
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeSat Oct 03, 2009 4:17 pm

tăng tốc đường truyền hay tăng tốc máy????
https://dtvt07b.forumvi.com
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeSun Oct 04, 2009 9:45 pm

only you đã viết:
http://www.mediafire.com/?xydrkoyuotk
day la chuong trinh tang toc duong truyen
cac bac down ve xem thu rui cho y kien nha

Các bạn lần sau post bài nhớ viết tiếng việt có dấu nha, để mọi người dể đọc và diễn đàn đẹp hơn. thân !!!
NewboyStyleW
Địa Chủ
NewboyStyleW

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:02 pm

mấy bố post thj post những caj j mới mới,post nhug caj j đâu khôg, . Laughing

Được sửa bởi NewboyStyleW ngày Wed Oct 07, 2009 7:20 am; sửa lần 1.
only you
Tá Điền
only you

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 8:14 am

thang sagard la thang nao ma y kien y co j vay ha
phan mem cua em la tang toc duong truyen len 1200% do
co bac nao thu rui tjhi cho y kien nha

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
NewboyStyleW
Địa Chủ
NewboyStyleW

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 8:16 am

sac tăng tóc ji kinh zay mậy
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 9:55 pm

có ai mún thử coi sau khi dùng xong thì cái modem có khói hem, xong báo anh em nhá.
https://dtvt07b.forumvi.com
sadgard
Tá Điền

Bài gửiTiêu đề: Tiếp Tục Chào Các Bạn Nà!!!   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitimeMon Oct 12, 2009 8:16 pm

Cũ Nhưng Không Bao Giờ Lỗi Thời
IDM All Version

Do thấy có nhìu bạn dùng soft này mà hầu như ko crack được, nên post lên cái crack cho mọi phiên bản 5.xx lol!
Tăng tốc download file trên mạng, do có thể chia nhỏ file ra cùng lúc 16 part tải về cùng lúc. Có thể tự động bắt link, hổ trợ bắt link trên youtube, và hầu hết các trang web khác....

Hiện nay đã có phiên bản IDM 5.18 build 3 các bạn lên trang chủ load về nhé.
Download: Trang chủ
Còn đây là bản path mọi phiên bản 5.xx: Tại Đây

P/S: Cài đặt bình thường, xong xui hết rùi thì thoát IDM, chạy bản path thế là xong.
Có một số chương trình antiVR(KIS, Avira, BIS) báo bản path là VR thì tạm thời thoát antiVR đi nhé.Chúc Vui!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Các Bạn....^_^   Chào Các Bạn....^_^ Icon_minitime

Chào Các Bạn....^_^
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next