(¯`·.º-:¦*-CĐĐTVT 07B-*¦:-º.·´¯)

(())(())(())(¯`•.º-:¦*-CĐĐTVT 07B-*¦:-º.•´¯)(())(())(())

(())(())(())(¯`•.º-:¦*-CĐĐTVT 07B-*¦:-º.•´¯)(())(())(())
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

soft hay-soft hay

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
crystal
Địa Chủ
crystal

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 10:25 am

soft nay sau khi run thi co the dieu khien duoc may tinh khac,voi dieu kien 2may ket noi internet. minh da dung thu rat thu vi...........cai nay neu ma dung de chi bai thi wa hay
===============================//processor//=================================
linke ne
sadgard
Tá Điền

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 1:13 am

Mấy pac cứ thích làm người khác rối lên nhỉ, chẳng có lời giới thiệu j ráo trọi. đưa cái link vô một đống thứ chẳng biết cái nào hết.
yêu cầu các pac post bài thì giới thiệu sơ qua soft cho dân bro.gà.con như tụi tui biết nhé. thanks bounce bounce
werty_fly
Admin
werty_fly

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 7:21 pm

lam ji ma bac nong tinh the thi tu tu em no bo xung sao ......... lol! lol!

tantai
Tập Sự
tantai

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 11:00 pm

crystal đã viết:
http://www.mediafire.com/?sharekey=6e1051511ac8070e5a3d773badf21430e04e75f6e8ebb871
soft nay sau khi run thi co the dieu khien duoc may tinh khac,voi dieu kien 2may ket noi internet. minh da dung thu rat thu vi...........cai nay neu ma dung de chi bai thi wa hay

Sao ông share mà không nói tên phần mềm vậy?
có gì tui hỏi ông nhiều hơn, ông add cái nick này vào nhé, letai2702@yahoo.com.
crystal
Địa Chủ
crystal

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeWed Jul 29, 2009 8:50 pm

tantai đã viết:
crystal đã viết:
http://www.mediafire.com/?sharekey=6e1051511ac8070e5a3d773badf21430e04e75f6e8ebb871

Sao ông share mà không nói tên phần mềm vậy?
có gì tui hỏi ông nhiều hơn, ông add cái nick này vào nhé, letai2702@yahoo.com.
\\
\tui thang ne!!
xin loi vi lau ko ghe forum...ko bit may ong noi wa chung jo xin noi wa ve soft nay ha\
1/soft nay mun dung thi may tinh cua cac ban fai ket noi internet nha
2/down ve roi chay thi se thay mot form, trong from phia ben trai se co: \IP va pass\ben fai co mot khung de nhap ip.......ip nay la ip cua may tinh thu2\(may nay cug fai ket noi net).may2 nay sau khi chay soft cung se co ip va pass cua minh.noi toi day cac ban co hiu khong.minh xin noi lai nha\
May tinh(you):chay soft-->soft se cho may ban mot ip va pass
may tinh(tui): chay soft--> soft nay cung se cho toi mot ip va pass(ip va pass cua tui khac cua ban nha)
roi tip tuc nha
3/ben phai se co mot khug de nhap ip-day la ip cua tui, ip tui cho ban.ok? vi may ban mun ket noi voi may tui wa internet fai co 1 ip de may ban tim dc may tui.sau khi tui cho ban ip ban nhap vao khung do va toi buoc4
4/tip tuc chuong trinh se tip tuc yeu cau ban nhap pass-pass nay cung la pass cua tui cho ban. no tuong tu nhu ip thoi.ok?
5/sau khi nhao xong pass va ok thi may ban da co the dieu khien may tinh cua tui.dieu khien nhu the nao ah?de lam, nghia la man hinh may tinh cua tui se hien len may ban, va luc do may tinh tui nhu dang la may tinh cua ban.ok.....ban thu lam di
6/ chuc cac ban vui nha.niu co j thac mac hoac lien he 0907911442.neu co the minh se tan tinh giup do(ban co the hau ta) hihihihihi
7/bye bye lol!
sadgard
Tá Điền

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: HƯỚNG DẪN BẰNG HÌNH ẢNH NÈ.   soft hay-soft hay Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 9:49 pm

Thấy các bạn cũng quan tâm cái soft này quá ta. ^^
Lúc trước có hướng dẫn cho bạn kia cái soft này nên sẵn tiện post lun cho ae dùng-bạn Thắng thông cảm nha^_^

-Soft này tên là TEAM VIEWER dùng miễn phí cho cá nhân, và có phí cho các đơn vị, tổ chức. download tại TRANG CHỦ

-Hướng dẫn cụ thể cách cài đặt Tại đây.

p/s:các bạn nào muốn thử thì cứ add nick mình, hiepsi_mongmo12889 rồi mình remote cho xem ^^
tantai
Tập Sự
tantai

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 1:16 pm

crystal đã viết:

\tui thang ne!!
xin loi vi lau ko ghe forum...ko bit may ong noi wa chung jo xin noi wa ve soft nay ha\
2/down ve roi chay thi se thay mot form, trong from phia ben trai se co: \IP va pass\ben fai co mot khung de nhap ip.......ip nay la ip cua may tinh thu2\(may nay cug fai ket noi net).may2 nay sau khi chay soft cung se co ip va pass cua minh.noi toi day cac ban co hiu khong.minh xin noi lai nha\
may tinh(tui): chay soft--> soft nay cung se cho toi mot ip va pass(ip va pass cua tui khac cua ban nha)
roi tip tuc nha
3/ben phai se co mot khug de nhap ip-day la ip cua tui, ip tui cho ban.ok? vi may ban mun ket noi voi may tui wa internet fai co 1 ip de may ban tim dc may tui.sau khi tui cho ban ip ban nhap vao khung do va toi buoc4
4/tip tuc chuong trinh se tip tuc yeu cau ban nhap pass-pass nay cung la pass cua tui cho ban. no tuong tu nhu ip thoi.ok?
5/sau khi nhao xong pass va ok thi may ban da co the dieu khien may tinh cua tui.dieu khien nhu the nao ah?de lam, nghia la man hinh may tinh cua tui se hien len may ban, va luc do may tinh tui nhu dang la may tinh cua ban.ok.....ban thu lam di
6/ chuc cac ban vui nha.niu co j thac mac hoac lien he 0907911442.neu co the minh se tan tinh giup do(ban co the hau ta) hihihihihi
7/bye bye lol!

Chào Thắng nhé!, tới lúc đó tui nhờ ông cho tui làm thử trên máy ông há! Để sài thử xem ông nói nó hay cở nào.
Nhưng theo cách ông nói thì nó cũng chưa hay lắm, vì nó cần cả 2 máy cùng cài chương trình này. Nếu chỉ một máy cài thì có được không? Ông giúp tôi nhé! thánks
werty_fly
Admin
werty_fly

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 8:01 am

bác "tantai" rỏ là rắc rối . phần mềm ng ta viết ra như vậy mà còn đồi hỏi tùm lum lấy đâu ra . nhưng mình có cách này mách nhỏ bác nhá. bác chỉ cần gửi vài con virut wa máy kia là dc ùi . muốn tìm hiều thêm thì lên mạng nhìu nhìu vào mấy trang hacker có chỉ đó. chỉ cần xài keyloger là dc ùi hen
crystal
Địa Chủ
crystal

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 8:13 pm

tantai đã viết:
crystal đã viết:

\tui thang ne!!
roi tip tuc nha
7/bye bye lol!

Chào Thắng nhé!, tới lúc đó tui nhờ ông cho tui làm thử trên máy ông há! Để sài thử xem ông nói nó hay cở nào.
Nhưng theo cách ông nói thì nó cũng chưa hay lắm, vì nó cần cả 2 máy cùng cài chương trình này. Nếu chỉ một máy cài thì có được không? Ông giúp tôi nhé! thánks
tan tai than!!!!
ve que vui ve chu? tui dang o que rui ne, o dalat lanh thi mu noi lun....may ong o we co j vui ko noi anh em nghe thu xem ha
tra loi tan tai xiu ha, soft ma tui post len do yeu cau ca hai fai noi mang va ca hai cung dung soft la dieu don gian thoi, niu ma ong mun mot minh may ong dieu khien may khac thi luc do ong thanh hacker rui khoi can soft lam j? ok nha!!!!
////////////////////chuc cac ban ve que nghi he vui ve/////////////////////////////
tantai
Tập Sự
tantai

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 7:42 am

crystal đã viết:

tan tai than!!!!
ve que vui ve chu? tui dang o que rui ne, o dalat lanh thi mu noi lun....may ong o we co j vui ko noi anh em nghe thu xem ha
tra loi tan tai xiu ha, soft ma tui post len do yeu cau ca hai fai noi mang va ca hai cung dung soft la dieu don gian thoi, niu ma ong mun mot minh may ong dieu khien may khac thi luc do ong thanh hacker rui khoi can soft lam j? ok nha!!!!
////////////////////chuc cac ban ve que nghi he vui ve/////////////////////////////

chào mọi người. Củ Chi cũng chẳng có gì vui.
vậy chắt các bạn rành mấy trang web hướng dẫn hack lắm đây. Tôi nghĩ , tôi không cần phải tìm hiểu quá kĩ để trở thành hack chuyên nghiệp mà chỉ biết sơ sơ cách người ta làm với cái máy của mình, rồi mình thử ứng dụng vài cái nhỏ thôi.
Nếu biết thì post lên vài trang cho tui vô thử để học hỏi đi.
Sponsored content

soft hay-soft hay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: soft hay-soft hay   soft hay-soft hay Icon_minitime

soft hay-soft hay
Trang 1 trong tổng số 1 trang